Labarai
-
Menene hanyoyin samar da kayan gyare-gyaren busa mara kyau?
Ƙa'idar samar da kayan gyare-gyaren busa mara ƙarfi da hanyar gyare-gyarensa Abin da ake kira na'urar gyare-gyaren busawa kuma ana kiransa injin gyare-gyare mai zurfi.Ana narkar da robobin kuma ana fitar da shi da yawa a cikin screw extruder, sannan a samar da shi ta hanyar fim din baka, sannan a sanyaya ta ...Kara karantawa -
Binciken abubuwan da ke buƙatar kulawa a sarrafa gyare-gyaren busa
Dangane da hanyar yin parison, ana iya raba gyare-gyaren busa zuwa gyare-gyaren bugun jini da gyare-gyaren allura.Sabbin waɗanda aka haɓaka sun haɗa da gyare-gyaren nau'i mai nau'i-nau'i da yawa da kuma gyare-gyaren busawa.Menene bambanci tsakanin tsarin biyu?Extrusio...Kara karantawa -
Menene halayen gyare-gyare mara kyau?
Tsarin gyare-gyare mara kyau yana da halaye na gyare-gyare mai sauƙi, ingantaccen samarwa, ƙananan farashin samfur, da aiki mai sauƙi.Ana iya samar da kwantena masu ɗaukar kaya ta hanyar gyare-gyaren gyare-gyare daga kwalabe masu zubar da ido tare da karfin milliliters da yawa zuwa ajiya da kwantena na sufuri ...Kara karantawa -
Busa Molding Materials
Tsarin gyare-gyaren busa na Kunshan yana ɗaukar nau'ikan fasaha da kayayyaki iri-iri, musamman waɗanda suka haɗa da masu zuwa: Polyethylene (PE) Polyethylene shine mafi yawan iri-iri a masana'antar robobi.Polyethylene wani opaque ne ko translucent, filastik crystalline mai nauyi mai nauyi tare da kyakkyawan yanayin zafi ...Kara karantawa -
Ka'ida da tsari na busa gyare-gyare
Editan Zhida na Kunshan na yau da kullun yana gabatar da ainihin ƙa'idar aiki na sarrafa busa mana A cikin aikin gyare-gyaren busa, bayan da aka fara fesa robobin ruwa da farko, jikin robobin yana hura cikin wani rami na wani siffa ta usin. ..Kara karantawa -
Menene bambanci tsakanin gyaran allura da gyare-gyaren busa?
Menene bambanci tsakanin gyare-gyaren allura da gyare-gyaren busa?1. Tsarin gyaran allura da gyare-gyaren busa ya bambanta.Busa gyare-gyare shine allura + busa;gyare-gyaren allura shine allura + matsa lamba;busa gyare-gyare dole ne ya kasance da kan bututun busa ya bar kansa, da kuma alluran allura ...Kara karantawa -
Menene busa gyare-gyare?Menene ka'idar gyare-gyaren busa?
Yin gyare-gyaren busa, wanda kuma aka sani da gyare-gyaren busa, aikin filastik ne mai tasowa cikin sauri.Tsarin gyare-gyare a lokacin Yaƙin Duniya na Biyu, an fara amfani da ƙafafu da aka ƙera don samar da kwalabe na polyethylene mara nauyi.A ƙarshen 1950s, tare da haifuwar poly-density poly ...Kara karantawa -
Busa kayan gyare-gyare
Tsarin gyare-gyaren busa na Kunshan yana ɗaukar nau'ikan fasaha da kayayyaki iri-iri, musamman waɗanda suka haɗa da masu zuwa: Polyethylene (PE) Polyethylene shine mafi yawan iri-iri a masana'antar robobi.Polyethylene ne opaque ko translucent, haske crystalline filastik ...Kara karantawa -
Menene bambanci tsakanin gyare-gyaren allura da gyare-gyaren gyare-gyare?
1. Tsarin gyaran allura da gyare-gyaren busa ya bambanta.Busa gyare-gyare shine allura + busa;gyare-gyaren allura shine allura + matsa lamba;gyare-gyaren busa dole ne ya kasance da kan bututun busa ya bar kansa, kuma gyaran allura dole ne ya kasance yana da sashin Kofa 2. Gabaɗaya ...Kara karantawa -
Ka'ida da tsari na sarrafa busa gyare-gyare
Masana'antar Kunshan Zhida za ta gabatar da ka'ida da tsarin sarrafa gyare-gyare ga kowa da kowa;warware shakku a zuciyar kowa.A cikin aikin gyare-gyaren busa, bayan an fesa robobin ruwa, ana amfani da karfin iska da injin ke hura don busa filas din.Kara karantawa